- 18/10/2023 10:53:00 PM
- Đã xem: 261
- Phản hồi: 0
Thấm nhuần lời dạy của Chủ tịch Hồ Chí Minh: “Mỗi một người dân yếu ớt tức là làm cho cả nước yếu ớt một phần, mỗi một người dân mạnh khỏe, tức là góp phần cho cả nước mạnh khỏe. Vậy nên luyện tập thể dục, bồi bổ sức khỏe là bổn phận của mỗi người dân yêu nước”, những năm qua, được sự quan tâm lãnh đạo, chỉ đạo của chi ủy, lãnh đạo cơ quan và Công đoàn viên chức tỉnh, Công đoàn cơ quan UBKT Tỉnh ủy Quảng Trị đã chú trọng tổ chức các hoạt động văn hóa, văn nghệ, thể dục, thể thao tạo sân chơi bổ ích, thu hút được sự quan tâm của cán bộ, đoàn viên tham gia.