- 25/12/2019 08:45:00 PM
- Đã xem: 2084
- Phản hồi: 0
Trong khuôn khổ chương trình Lễ phát động Tháng Công nhân - Tháng hành động về ATVSLĐ năm 2019 do liên ngành LĐLĐ tỉnh và Sở LĐTB&XH Quảng Trị diễn ra vào sáng ngày 21/4/2019 tới đây, thực hiện chương trình phúc lợi cho đoàn viên công đoàn, LĐLĐ tỉnh đã chủ động phối hợp với 2 đơn vị Viễn thông, Bưu điện Quảng Trị tổ chức các gian hàng giảm giá, ưu đãi cho đoàn viên công đoàn, công nhân lao động tại Lễ phát động. BBT Trang thông tin điện tử LĐLĐ tỉnh giới thiệu danh sách các mặt hàng cụ thể như sau