Công văn về việc vận động đoàn viên, CCVCLĐ đóng góp ủng hộ Quỹ "Xây dựng nhà công vụ", Quỹ "Mái ấm Công đoàn" và quỹ "Hỗ trợ đặc biệt khó khăn" năm 2023
Tính đến hết tháng 5/2020, các cơ quan, đơn vị, CBCCVCLĐ thuộc CĐVC tỉnh đã ủng hộ phòng chống dịch Covid-19 tới Ban cứu trợ, UBMTTQVN tỉnh với số tiền 484.794.727đ, số tin nhắn: 6.400 tin, ngoài ra một số đơn vị ủng hộ các nhu yếu phẩm như khẩu trang y tế, máy đo thân nhiệt, nước rửa tay khô, nước...